Thứ Năm,
19/10/2017

TRƯỜNG THPT MỸ XUYÊN

ALBUM

HS GIỎI TỈNH, QUỐC GIA

Học sinh giỏi cấp tỉnh
Năm học 2016 - 2017


1. Tăng Thanh Đạt
Giải KK môn Địa lý

2. Võ Lê Hồng Anh
Giải Ba môn Tiếng anh

3. Võ Kiều Hân
Giải KK môn Tiếng anh

4. Diệp Yến Linh
Giải Ba môn Toán

5. Nguyễn Thanh Tùng
Giải Ba môn Toán

6. Cao Thị Anh Thư
Giải Ba môn Toán

7. Huỳnh Quốc Tuấn
Giải KK môn Toán

8. Trịnh Phước Hào
Giải KK môn Vật lý

9. Hứa Yến Vy
Giải KK môn Hóa học

10. Diệp Yến Linh
Giải nhì môn Casio Toán

11. Cao Thị Anh Thư
Giải ba môn Casio Toán

12. Nguyễn Thanh Tùng
Giải nhì môn Casio Toán

13. Trần Hoàng Dung
Giải ba môn Casio Vật Lý

14. Trần Xuân Diễm
Giải ba môn Casio Vật Lý

15. Trương Tiểu Ngân
Giải ba môn Casio Vật Lý

16. Lưu Tấn Đạt
Giải ba môn Casio Hóa học

17. Trần Trung Ngọc
Giải ba môn Casio Hóa học

18. Hứa Yến Vy
Giải ba môn Casio Hóa học

19. Đào Tuyết Ngà
Giải ba môn Casio Sinh học

20. Lý Gia Ngân
Giải ba môn Casio Sinh học


Học sinh giỏi cấp tỉnh
Năm học 2015 - 2016


1. Lê Khải Trí
Giải KK môn Toán

2. Ngô Thúy Nhi
Giải KK môn Hoá học

3. Nguyễn Định Khang
Giải KK môn Ngữ Văn

4. Lý Hoàng Hiếu
Giải KK môn Lịch sử

5. Trương Hoàng Việt
Giải KK môn Lịch sử

6. Võ Lê Hồng Anh
Giải KK môn Tiếng Anh

7. Nguyễn Hồng Hân
Giải KK môn Tiếng Anh

8. Trần Ngọc Tú
Giải KK môn Tiếng Anh

9. Lê Khải Trí
Giải KK môn Casio Toán

10. Nguyễn Thanh Tùng
Giải ba môn Casio Toán

11. Đặng Thanh Thủy Vy
Giải ba môn Casio Toán

12. Trần Tuấn An
Giải ba môn Casio Vật Lý

13. Trần Hoàng Dung
Giải ba môn Casio Vật Lý

14. Trần Ngọc Tú
Giải ba môn Casio Vật Lý

15. Đoàn Mỹ Nhi
Giải KK môn Casio Hóa học

16. Ngô Thúy Nhi
Giải ba môn Casio Hóa học


Học sinh giỏi cấp tỉnh
Năm học 2014 - 2015


1. Nguyễn Thị Kiều Diễm
Giải KK môn Ngữ Văn

2. Phạm Tất Huy
Giải KK môn Ngữ Văn
Giải KK Casio Toán

3. Nguyễn Thị Hồng Cúc
Giải ba môn Lịch Sử

4. Võ Thuý Oanh
Giải KK môn Lịch Sử

5. Nguyễn Thị Mỹ Nhân
Giải KK môn Địa Lý

6. Trần Thái Phong
Giải KK môn Tiếng Anh

7. Trần Vũ Huỳnh
Giải ba Casio Toán

8. Huỳnh Phước Thành
Giải KK Casio Toán

9. Kha Ất Khâm
Giải ba Casio Vật Lý

10. Lý Thành Nghiêm
Giải KK Casio Vật Lý

11. Trương Hoài Phong
Giải KK Casio Vật Lý

12. Lê Hoàng Phúc
Giải KK Casio Hoá


Học sinh giỏi cấp tỉnh
Năm học 2013 - 2014


1. Nguyễn Vũ Huy
Giải Ba môn Toán

2. Tô Phước Sang
Giải Ba môn Vật Lý

3. Huỳnh Phương Uyên
Giải Ba môn Vật Lý

4. Nguyễn Thị Thanh Hiền
Giải Ba môn Ngữ Văn

5. Võ Thị Tuyết Vân
Giải Ba môn Ngữ Văn

6. Tống Quốc Bảo
Giải Ba môn Lịch Sử

7. Nguyễn Thị Lan Thanh
Giải Ba môn Tiếng Anh

8. Chung Thị Ngọc Liên
Giải KK môn Toán

9. Triệu Quang Thái
Giải KK môn Toán

10. Nhâm Tuấn Châu
Giải KK môn Vật Lý

11. Kha Ất Khâm
Giải KK môn Vật Lý

12. Phan Trọng Lộc
Giải KK môn Vật Lý

13. Mã Trúc Linh
Giải KK môn Hóa

14. Ngô Hoàng Quyên
Giải KK môn Hóa

15. Lê Phan Thu Trân
Giải KK môn Hóa

16. Lý Thị Kim Yến
Giải KK môn Ngữ Văn

17. Nguyễn Phúc
Giải KK môn Tiếng Anh

18. Trần Lệ Xuân
Giải KK môn Tiếng Anh

19. Nguyễn Vũ Huy
Giải ba môn Casio Toán

20. Chung Thị Ngọc Liên
Giải ba môn Casio Toán

21. Triệu Quang Thái
Giải ba môn Casio Toán

22. Huỳnh Văn Tốt
Giải ba môn Casio Toán

23. Huỳnh Phương Uyên
Giải nhất môn Casio Lý

24. Nhâm Tuấn Châu
Giải ba môn Casio Lý

25. Phan Trọng Lộc
Giải ba môn Casio Lý

26. Tô Phước Sang
Giải ba môn Casio Lý


Học sinh giỏi cấp tỉnh
Năm học 2012 - 2013


1. Lưu Thị Mỹ Chi
Giải nhì môn Ngữ Văn

2. Nguyễn Ngọc Thanh Thanh
Giải nhì môn Tiếng Anh

3. Trần Thị Trúc Linh
Giải ba môn Lịch Sử

4. Hồ Thị Khả My
Giải KK môn Lịch Sử

5. Nguyễn Xuân Vinh
Giải KK môn Lịch Sử

6. Lương Hiệp Định
Giải KK môn Tiếng Anh

7. Nguyễn Thành Đạt
Giải KK môn Ngữ Văn

8. Đinh Bình Thanh
Giải KK môn Toán

9. Lâm Quốc Lộc
Giải KK môn Vật Lý

10. Lê Nhựt Thanh
Giải KK môn Vật Lý

11. Phan Thị Bích Trâm
Giải KK môn Vật Lý

12. Hồ Thị Thu Trân
Giải KK môn Hóa

13. Nguyễn Thành Đạt
Giải ba môn Máy tính Casio

14. Hồ Thị Thu Trân
Giải ba môn Máy tính Casio

15. Nguyễn Ngọc Thanh Thanh
Giải ba môn Máy tính Casio

16. Lê Nhựt Thanh
Giải ba môn Máy tính Casio

17. Lý Minh Tiến
Giải ba môn Máy tính Casio

18. Trần Phước Huy
Giải ba môn Máy tính Casio

19. Đinh Bình Thanh
Giải KK môn Máy tính Casio

20. Lâm Quốc Lộc
Giải KK môn Máy tính Casio


Học sinh giỏi cấp tỉnh
Năm học 2011 - 2012


1. Trần Duy Linh
Giải nhì môn Ngữ Văn

2. Hà Thùy Linh
Giải nhì môn Ngữ Văn

3. Trương Đức Dũng
Giải nhì môn Tiếng Anh

4. Hà Mỹ Thảo Nhi
Giải nhì môn Tiếng Anh

5. Nguyễn Thanh Sang
Giải ba môn Lịch Sử

6. Huỳnh Văn Tiến
Giải ba môn Lịch Sử

7. Mai Văn Dàng
Giải ba môn Lịch Sử

8. Nguyễn Ngọc Thanh Thanh
Giải ba môn Tiếng Anh

9. Ong Lệ Quân
Giải ba môn Tiếng Anh

10. Kiên Thị Rum
Giải ba môn Khmer ngữ

11. Thạch Thị Hoành Thi
Giải ba môn Khmer ngữ

12. Triệu Quang Khải
Giải ba môn Toán

13. Tạ Tiểu Châu
Giải ba môn Vật Lý

14. Võ Chí Tâm
Giải KK môn Ngữ Văn

15. Phan Thiên Trí
Giải KK môn Ngữ Văn

16. Nguyễn Phương Hồng Nguyện
Giải ba môn Sinh

17. Nguyễn Ngọc Thanh Thanh
Giải KK môn Máy tính Casio

18. Tạ Tiểu Châu
Giải KK môn Máy tính Casio

19. Lương Thị Cẩm Vui
Giải KK môn Máy tính Casio

20. Lê Phước Vinh
Giải KK môn Máy tính Casio


Học sinh giỏi cấp tỉnh
Năm học 2010 - 2011


1. Trương Thị Mỹ Hạnh
Giải nhì môn Ngữ Văn

2. Trịnh Vương Tuấn Vũ
Giải nhì môn Ngữ Văn

3. Lê Thị Mỹ An
Giải ba môn Ngữ Văn

4. Huỳnh Thanh Nhã
Giải ba môn Lịch Sử

5. Ngô Thanh Thảo
Giải ba môn Lịch Sử

6. Thạch Minh Sang
Giải ba môn Vật Lý

7. Tất Gia Hân
Giải KK môn Máy tính Casio

8. Trần Minh Luân
Giải KK môn Máy tính Casio

9. Thạch Minh Sang
Giải KK môn Máy tính Casio

10. Trịnh Anh Thư
Giải KK môn Máy tính Casio


Học sinh giỏi cấp tỉnh
Năm học 2009 - 2010


1. Hồ Minh Thảo
Giải nhì môn Máy tính Casio

2. Trịnh Đức Thuận
Giải KK môn Máy tính Casio

3. Nguyễn Khánh Duy
Giải KK môn Máy tính Casio

4. Phạm Minh Sáng
Giải ba môn Máy tính Casio

5. Trần Hữu Thanh
Giải KK môn Máy tính Casio

6. Huỳnh Thị Bạch Tuyết
Giải KK môn Máy tính Casio

7. Trịnh Tuyết Mai
Giải KK môn Máy tính Casio

8. Nguyễn Thị Mỵ
Giải KK môn Ngữ Văn

9. Phan Kim Phụng
Giải KK môn Ngữ Văn


Học sinh giỏi cấp tỉnh
Năm học 2008 - 2009


1. Tô Thị Thảo Vy
Giải ba môn Ngữ Văn

2. Tăng Phú Tỷ
Giải ba môn Khmer ngữ

3. Nguyễn Huỳnh Như Liễu
Giải KK môn Sinh học

4. Lê Thiện Tín
Giải KK môn Lịch Sử


Học sinh giỏi cấp tỉnh
Năm học 2007 - 2008


1. Trương Quốc Cường
Giải nhì môn Vật Lý
Giải ba môn Máy tính Casio

2. Hàn Ngọc Hiếu
Giải KK môn Vật Lý

3. Cao Đel
Giải KK môn Khmer ngữ

4. Phó Kim Hưng
Giải ba môn Máy tính Casio

5. Phùng Tiểu My
Giải ba môn Máy tính Casio

6. Dương Thị Trúc Ly
Giải KK môn Máy tính Casio


Học sinh giỏi cấp tỉnh
Năm học 2006 - 2007


1. Thạch Thị Ngọc Tường
Giải nhất môn Khmer ngữ

2. Trà Thị Thu Anh
Giải nhì môn Khmer ngữ

3. Thạch Văn Tấn
Giải ba môn Lịch Sử

4. Trần Phương Thanh
Giải KK môn Tiếng Anh

5. Trương Thị Thanh Vân
Giải KK môn Tiếng Anh

6. Phạm Yến Xuân
Giải KK môn Tiếng Anh


Xem chi tiết 

HS GIỎI HỌC KÌ, CẢ NĂM

Học sinh giỏi học kỳ 1
Năm học 2016 - 2017


1. Trần Xuân Diễm
Lớp 12A1

2. Trần Hoàng Dung
Lớp 12A1

3. Lê Hồng Gấm
Lớp 12A1

4. Đỗ Nhật Hạ
Lớp 12A1

5. Võ Kiều Hân
Lớp 12A1

6. Diệp Yến Linh
Lớp 12A1

7. Trần Hoàng Mỹ Mỹ
Lớp 12A1

8. Tạ Ngọc Mỹ
Lớp 12A1

9. Đào Tuyết Ngà
Lớp 12A1

10. Lý Gia Ngân
Lớp 12A1

11. Trương Tiểu Ngân
Lớp 12A1

12. Nguyễn Dương Thúy Ngọc
Lớp 12A1

13. Đào Tuyết Ngọc
Lớp 12A1

14. Dương Thảo Nguyên
Lớp 12A1

15. Lâm Như Nguyệt
Lớp 12A1

16. Lý Thị Mỷ Nhiên
Lớp 12A1

17. Danh Thị Yến Nhung
Lớp 12A1

18. Lê Anh Nhựt
Lớp 12A1

19. Trần Thanh Thanh
Lớp 12A1

20. Nguyễn Kim Thoa
Lớp 12A1

21. Cao Thị Anh Thư
Lớp 12A1

22. Ngô Trung Tín
Lớp 12A1

23. Nguyễn Thanh Tùng
Lớp 12A1

24. Trần Minh Huyền
Lớp 12A2

25. Phan Thị Quế Hương
Lớp 12A2

26. Hồ Hoàng Vân Khanh
Lớp 12A2

27. Trần Trung Ngọc
Lớp 12A2

28. Trần Khánh Vi
Lớp 12A2

29. Khâu Thị Thúy Vân
Lớp 12A8

30. Lý Xuân Yên
Lớp 12A8

31. Huỳnh Diễm Châu
Lớp 11A1

32. Phan Nguyễn Vĩnh Duy
Lớp 11A1

33. Lưu Tấn Đạt
Lớp 11A1

34. Nguyễn Thị Bích Hộp
Lớp 11A1

35. Tô Chúc Huệ
Lớp 11A1

36. Quách Hòa Gia Hưng
Lớp 11A1

37. Lâm Hoàng Mi
Lớp 11A1

38. Vỏ Thị Diễm My
Lớp 11A1

39. Phạm Ngọc My
Lớp 11A1

40. Nguyễn Ái Mỹ
Lớp 11A1

41. Lưu Nhựt Nam
Lớp 11A1

42. Nguyễn Kim Nguyên
Lớp 11A1

43. Nguyễn Trọng Nhân
Lớp 11A1

44. Nguyễn Thị Diễm Nhi
Lớp 11A1

45. Trương Ái Như
Lớp 11A1

46. Huỳnh Phạm Sĩ Phương
Lớp 11A1

47. Phan Nhật Thiên
Lớp 11A1

48. Đoàn Hữu Tiến
Lớp 11A1

49. Huỳnh Quốc Tuấn
Lớp 11A1

50. Lâm Hoàng Quân
Lớp 11A2

51. Mai Lê Chí Thành
Lớp 11A2

52. Ngô Anh Thư
Lớp 11A2

53. Nguyễn Thị Kim Yến
Lớp 11A4

54. Nguyễn Thị Lệ Thu
Lớp 11A5

55. Dương Hoàng Tuấn
Lớp 11A7

56. Lý Minh Khôi
Lớp 11A9

57. Huỳnh Mỹ Lan
Lớp 11A10

58. Huỳnh Thị Ngọc Anh
Lớp 10A1

59. Hồng Nhật Anh
Lớp 10A1

60. Lê Thị Tú Anh
Lớp 10A1

61. Nguyễn Thị Trúc Linh
Lớp 10A1

62. Vương Thị Diễm My
Lớp 10A1

63. Trương Kim Ngân
Lớp 10A1

64. Nguyễn Thị Phương Ninh
Lớp 10A1

65. Cao Nguyễn Thúy Quỳnh
Lớp 10A1

66. Dương Bội Trân
Lớp 10A1

67. Phan Vương Ái Vy
Lớp 10A1

68. Nguyễn Thị Ngọc Châu
Lớp 10A2

69. Lê Hoàng Dũng
Lớp 10A2

70. Huỳnh Tôn Định
Lớp 10A2

71. Trần Quốc Hưng
Lớp 10A2

72. Dư Thanh Minh
Lớp 10A2

73. Trần Huỳnh Thảo Ngân
Lớp 10A2

74. Lưu Hồng Ngọc
Lớp 10A2

75. Trần Phước Tài
Lớp 10A2

76. Nguyễn Ngọc Trang
Lớp 10A2

77. Dương Thanh Tuyền
Lớp 10A2

78. Thái Nguyễn Như Huỳnh
Lớp 10A7

79. Nguyễn Mạnh Phi
Lớp 10A7

80. Lý Thị Ngọc Ý
Lớp 10A7

81. Phan Thị Nhã
Lớp 10A9


Học sinh giỏi
Năm học 2015 - 2016


1. Trần Tuấn An
Lớp 12A1

2. Huỳnh Diệu Bảo
Lớp 12A1

3. Nguyễn Hồng Hân
Lớp 12A1

4. Nguyễn Định Khang
Lớp 12A1

5. Đoàn Mỹ Nhi
Lớp 12A1

6. Ngô Thúy Nhi
Lớp 12A1

7. Quách Cẩm Phượng
Lớp 12A1

8. Lê Thị Minh Trang
Lớp 12A1

9. Lê Khải Trí
Lớp 12A1

10. Phùng Ngọc Trúc
Lớp 12A1

11. Trần Ngọc Tú
Lớp 12A1

12. Võ Cúc Uyên
Lớp 12A1

13. Đặng Thanh Thủy Vy
Lớp 12A1

14. Trương Yến Yến
Lớp 12A1

15. Kim Thanh Hưng
Lớp 12A3

16. Nguyễn Thị Bích Ngân
Lớp 12A3

17. Diệp Minh Tân
Lớp 12A3

18. Nguyễn Quách Kim Ngân
Lớp 12A6

19. Nguyễn Thị Bé Ngoan
Lớp 12A6

20. Nguyễn Minh Thư
Lớp 12A6

21. Huỳnh Trúc Nhi
Lớp 12A7

22. Trần Vân Trang
Lớp 12A7

23. Võ Lê Hồng Anh
Lớp 11A1

24. Trần Xuân Diễm
Lớp 11A1

25. Trần Hoàng Dung
Lớp 11A1

26. Tăng Thanh Đạt
Lớp 11A1

27. Lê Hồng Gấm
Lớp 11A1

28. Đỗ Nhật Hạ
Lớp 11A1

29. Võ Kiều Hân
Lớp 11A1

30. Nguyễn Hưng
Lớp 11A1

31. Trần Minh Khang
Lớp 11A1

32. Huỳnh Đức Hoài Khen
Lớp 11A1

33. Diệp Yến Linh
Lớp 11A1

34. Tạ Ngọc Mỹ
Lớp 11A1

35. Đào Tuyết Ngà
Lớp 11A1

36. Lý Gia Ngân
Lớp 11A1

37. Trương Tiểu Ngân
Lớp 11A1

38. Nguyễn Dương Thúy Ngọc
Lớp 11A1

39. Đào Tuyết Ngọc
Lớp 11A1

40. Dương Thảo Nguyên
Lớp 11A1

41. Lâm Như Nguyệt
Lớp 11A1

42. Lý Thị Mỷ Nhiên
Lớp 11A1

43. Danh Thị Yến Nhung
Lớp 11A1

44. Lê Anh Nhựt
Lớp 11A1

45. Nguyễn Ngọc Quí
Lớp 11A1

46. Trần Thanh Thanh
Lớp 11A1

47. Nguyễn Kim Thoa
Lớp 11A1

48. Cao Thị Anh Thư
Lớp 11A1

49. Ngô Trung Tín
Lớp 11A1

50. La Lệ Trân
Lớp 11A1

51. Nguyễn Thanh Tùng
Lớp 11A1

52. Tè Thị Bích Hoa
Lớp 11A2

53. Trần Minh Huyền
Lớp 11A2

54. Phan Thị Quế Hương
Lớp 11A2

55. Hồ Hoàng Vân Khanh
Lớp 11A2

56. Trần Trung Ngọc
Lớp 11A2

57. Khưu Mỹ Tiền
Lớp 11A2

58. Trần Khánh Vi
Lớp 11A2

59. Trần Tú Thanh
Lớp 11A3

60. Kim Thị Hằng
Lớp 11A5

61. Mai Thị Thanh Tâm
Lớp 11A5

62. Lưu Vĩnh Hưng
Lớp 11A7

63. Huỳnh Thị Ngọc Ánh
Lớp 11A8

64. Thái Thanh Hà
Lớp 11A8

65. Ngô Lâm Ngọc Quí
Lớp 11A8

66. Khâu Thị Thúy Vân
Lớp 11A8

67. Lý Xuân Yên
Lớp 11A8

68. Nguyễn Thị Thùy Dung
Lớp 11A9

69. Lương Thiên Tứ
Lớp 11A9

70. Trần Ngọc Ý
Lớp 11A9

71. Huỳnh Thị Thanh Sang
Lớp 11A12

72. Huỳnh Diễm Châu
Lớp 10A1

73. Phan Nguyễn Vĩnh Duy
Lớp 10A1

74. Lưu Tấn Đạt
Lớp 10A1

75. Nguyễn Thị Bích Hộp
Lớp 10A1

76. Tô Chúc Huệ
Lớp 10A1

77. Quách Hòa Gia Hưng
Lớp 10A1

78. Hồ Anh Lộc
Lớp 10A1

79. Lâm Hoàng Mi
Lớp 10A1

80. Vỏ Thị Diễm My
Lớp 10A1

81. Phạm Ngọc My
Lớp 10A1

82. Nguyễn Ái Mỹ
Lớp 10A1

83. Lưu Nhựt Nam
Lớp 10A1

84. Nguyễn Kim Nguyên
Lớp 10A1

85. Nguyễn Trọng Nhân
Lớp 10A1

86. Trương Ái Như
Lớp 10A1

87. Huỳnh Phạm Sĩ Phương
Lớp 10A1

88. Võ Kỳ Tài
Lớp 10A1

89. Phan Nhật Thiên
Lớp 10A1

90. Đoàn Hữu Tiến
Lớp 10A1

91. Huỳnh Quốc Tuấn
Lớp 10A1

92. Quách Thanh Hồng
Lớp 10A2

93. Nguyễn Huỳnh Tiểu Phụng
Lớp 10A2

94. Lâm Hoàng Quân
Lớp 10A2

95. Mai Lê Chí Thành
Lớp 10A2

96. Lưu Nguyễn Quốc Thịnh
Lớp 10A2

97. Võ Thụy Phương Thuận
Lớp 10A2

98. Ngô Anh Thư
Lớp 10A2

99. Sơn Thị Kim Vân
Lớp 10A2

100. Thạch Thanh Bình
Lớp 10A3

101. Lê Ngọc Tiền
Lớp 10A3

102. Nguyễn Thị Kim Yến
Lớp 10A4

103. Lê Thúy Ngọc
Lớp 10A5

104. Nguyễn Thị Lệ Thu
Lớp 10A5

105. Dương Hoàng Tuấn
Lớp 10A7

106. Dương Ngọc Dung
Lớp 10A9

107. Lê Thị Tú Trinh
Lớp 10A9

108. Huỳnh Mỹ Lan
Lớp 10A10

109. Nguyễn Thị Diễm Nhi
Lớp 10A12

110. Phạm Thị Yến Phụng
Lớp 10A13

111. Lai Thị Thanh Thủy
Lớp 10A13

112. Trịnh Tấn Vinh
Lớp 10A13

113. Lý Minh Khôi
Lớp 10A14


Học sinh giỏi học kỳ 1
Năm học 2015 - 2016


1. Trần Tuấn An
Lớp 12A1

2. Huỳnh Diệu Bảo
Lớp 12A1

3. Nguyễn Hồng Hân
Lớp 12A1

4. Nguyễn Định Khang
Lớp 12A1

5. Đào Thị Bích Liễu
Lớp 12A1

6. Đoàn Mỹ Nhi
Lớp 12A1

7. Ngô Thúy Nhi
Lớp 12A1

8. Lê Khải Trí
Lớp 12A1

9. Phùng Ngọc Trúc
Lớp 12A1

10. Trần Ngọc Tú
Lớp 12A1

11. Võ Cúc Uyên
Lớp 12A1

12. Trương Hoàng Việt
Lớp 12A1

13. Đặng Thanh Thủy Vy
Lớp 12A1

14. Trương Yến Yến
Lớp 12A1

15. Nguyễn Thị Bích Ngân
Lớp 12A3

16. Nguyễn Quách Kim Ngân
Lớp 12A6

17. Nguyễn Minh Thư
Lớp 12A6

18. Võ Lê Hồng Anh
Lớp 11A1

19. Trần Xuân Diễm
Lớp 11A1

20. Trần Hoàng Dung
Lớp 11A1

21. Lê Hồng Gấm
Lớp 11A1

22. Đỗ Nhật Hạ
Lớp 11A1

23. Trần Minh Khang
Lớp 11A1

24. Diệp Yến Linh
Lớp 11A1

25. Tạ Ngọc Mỹ
Lớp 11A1

26. Đào Tuyết Ngà
Lớp 11A1

27. Lý Gia Ngân
Lớp 11A1

28. Trương Tiểu Ngân
Lớp 11A1

29. Nguyễn Dương Thúy Ngọc
Lớp 11A1

30. Đào Tuyết Ngọc
Lớp 11A1

31. Dương Thảo Nguyên
Lớp 11A1

32. Lâm Như Nguyệt
Lớp 11A1

33. Lý Thị Mỷ Nhiên
Lớp 11A1

34. Danh Thị Yến Nhung
Lớp 11A1

35. Lê Anh Nhựt
Lớp 11A1

36. Nguyễn Ngọc Quí
Lớp 11A1

37. Trần Thanh Thanh
Lớp 11A1

38. Nguyễn Kim Thoa
Lớp 11A1

39. Cao Thị Anh Thư
Lớp 11A1

40. Ngô Trung Tín
Lớp 11A1

41. La Lệ Trân
Lớp 11A1

42. Nguyễn Thanh Tùng
Lớp 11A1

43. Phan Thị Quế Hương
Lớp 11A2

44. Hồ Hoàng Vân Khanh
Lớp 11A2

45. Trần Trung Ngọc
Lớp 11A2

46. Trần Khánh Vi
Lớp 11A2

47. Huỳnh Thị Ngọc Ánh
Lớp 11A8

48. Khâu Thị Thúy Vân
Lớp 11A8

49. Lý Xuân Yên
Lớp 11A8

50. Trần Ngọc Ý
Lớp 11A9

51. Huỳnh Diễm Châu
Lớp 10A1

52. Phan Nguyễn Vĩnh Duy
Lớp 10A1

53. Lưu Tấn Đạt
Lớp 10A1

54. Nguyễn Thị Bích Hộp
Lớp 10A1

55. Quách Hòa Gia Hưng
Lớp 10A1

56. Lâm Hoàng Mi
Lớp 10A1

57. Vỏ Thị Diễm My
Lớp 10A1

58. Phạm Ngọc My
Lớp 10A1

59. Lưu Nhựt Nam
Lớp 10A1

60. Nguyễn Kim Nguyên
Lớp 10A1

61. Trương Ái Như
Lớp 10A1

62. Huỳnh Phạm Sĩ Phương
Lớp 10A1

63. Châu Ngọc Thắm
Lớp 10A1

64. Phan Nhật Thiên
Lớp 10A1

65. Đoàn Hữu Tiến
Lớp 10A1

66. Huỳnh Quốc Tuấn
Lớp 10A1

67. Quách Thanh Hồng
Lớp 10A2

68. Lâm Hoàng Quân
Lớp 10A2

69. Lưu Nguyễn Quốc Thịnh
Lớp 10A2

70. Ngô Anh Thư
Lớp 10A2

71. Nguyễn Thị Kim Yến
Lớp 10A4

72. Nguyễn Thị Lệ Thu
Lớp 10A5

73. Lai Thị Thanh Thủy
Lớp 10A13

74. Trịnh Tấn Vinh
Lớp 10A13

75. Lý Minh Khôi
Lớp 10A14


Học sinh giỏi cả năm
Năm học 2014 - 2015


1. Phạm Thị Ngọc Châu
Lớp 12A1

2. Nguyễn Thị Kiều Diễm
Lớp 12A1

3. Trần Thúy Diễm
Lớp 12A1

4. Nguyễn Ngọc Hân
Lớp 12A1

5. Đỗ Thị Ngọc Hân
Lớp 12A1

6. Nguyễn Đức Huy
Lớp 12A1

7. Phạm Tất Huy
Lớp 12A1

8. Trần Vũ Huỳnh
Lớp 12A1

9. Huỳnh Quang Khải
Lớp 12A1

10. Kha Ất Khâm
Lớp 12A1

11. Lý Thành Nghiêm
Lớp 12A1

12. Võ Thúy Oanh
Lớp 12A1

13. Trương Hoàng Phong
Lớp 12A1

14. Trần Thái Phong
Lớp 12A1

15. Huỳnh Phước Thành
Lớp 12A1

16. Lê Anh Thư
Lớp 12A1

17. Huỳnh Văn Tốt
Lớp 12A1

18. Ngô Tú Trinh
Lớp 12A1

19. Huỳnh Thị Lệ Tuyền
Lớp 12A1

20. Văn Thúy Vy
Lớp 12A1

21. Trần Thị Kim Xuân
Lớp 12A1

22. Phan Thị Thái Yên
Lớp 12A1

23. Lê Nhật Nguyên
Lớp 12A2

24. Nguyễn Thị Mỹ Nhân
Lớp 12A2

25. Lý Thị Ngọc Tuyền
Lớp 12A2

26. Nguyễn Thị Diễm My
Lớp 12A4

27. Huỳnh Thúy Vy
Lớp 12A4

28. Lê Hoàng Phúc
Lớp 12A5

29. Phạm Anh Nhân
Lớp 12A7

30. Lý Thị Ngọc Tiên
Lớp 12A7

31. Phạm Thị Ngọc Giàu
Lớp 12A8

32. Trà Thị Lẹ
Lớp 12A8

33. Liêu Thị Thảo An
Lớp 12A9

34. Khưu Mỹ Tường
Lớp 12A10

35. Trần Tuấn An
Lớp 11A1

36. Hứa Đức Bình
Lớp 11A1

37. Nguyễn Hồng Hân
Lớp 11A1

38. Nguyễn Định Khang
Lớp 11A1

39. Đoàn Mỹ Nhi
Lớp 11A1

40. Ngô Thúy Nhi
Lớp 11A1

41. Nguyễn Văn Tần
Lớp 11A1

42. Lê Khải Trí
Lớp 11A1

43. Phùng Ngọc Trúc
Lớp 11A1

44. Trần Ngọc Tú
Lớp 11A1

45. Võ Cúc Uyên
Lớp 11A1

46. Trương Hoàng Việt
Lớp 11A1

47. Đặng Thanh Thủy Vy
Lớp 11A1

48. Trương Yến Yến
Lớp 11A1

49. Diệp Minh Tân
Lớp 11A3

50. Nguyễn Quách Kim Ngân
Lớp 11A6

51. Ngô Quốc Vinh
Lớp 11A6

52. Nguyễn Minh Thư
Lớp 11A8

53. Võ Lê Hồng Anh
Lớp 10A1

54. Trần Xuân Diễm
Lớp 10A1

55. Trần Hoàng Dung
Lớp 10A1

56. Lê Hồng Gấm
Lớp 10A1

57. Đỗ Nhật Hạ
Lớp 10A1

58. Võ Kiều Hân
Lớp 10A1

59. Huỳnh Đức Hoài Khen
Lớp 10A1

60. Diệp Yến Linh
Lớp 10A1

61. Tạ Ngọc Mỹ
Lớp 10A1

62. Đào Tuyết Ngà
Lớp 10A1

63. Lý Gia Ngân
Lớp 10A1

64. Trương Tiểu Ngân
Lớp 10A1

65. Nguyễn Dương Thúy Ngọc
Lớp 10A1

66. Lâm Như Nguyệt
Lớp 10A1

67. Trần Thảo Nhi
Lớp 10A1

68. Danh Thị Yến Nhung
Lớp 10A1

69. Lê Anh Nhựt
Lớp 10A1

70. Trần Thanhthanh
Lớp 10A1

71. Nguyễn Kim Thoa
Lớp 10A1

72. Cao Thị Anh Thư
Lớp 10A1

73. Ngô Trung Tín
Lớp 10A1

74. La Lệ Trân
Lớp 10A1

75. Nguyễn Thanh Tùng
Lớp 10A1

76. Tè Thị Bích Hoa
Lớp 10A2

77. Phan Thị Quế Hương
Lớp 10A2

78. Hồ Hoàng Vân Khanh
Lớp 10A2

79. Trần Trung Ngọc
Lớp 10A2

80. Nguyễn Ngọc Quí
Lớp 10A2

81. Khâu Thị Thúy Vân
Lớp 10A8


Học sinh giỏi học kì I
Năm học 2014 - 2015


1. Phạm Thị Ngọc Châu
Lớp 12A1

2. Nguyễn Thị Kiều Diễm
Lớp 12A1

3. Trần Thúy Diễm
Lớp 12A1

4. Nguyễn Ngọc Hân
Lớp 12A1

5. Đỗ Thị Ngọc Hân
Lớp 12A1

6. Phạm Tất Huy
Lớp 12A1

7. Nguyễn Tấn Thành Huy
Lớp 12A1

8. Trần Vũ Huỳnh
Lớp 12A1

9. Huỳnh Quang Khải
Lớp 12A1

10. Kha Ất Khâm
Lớp 12A1

11. Trương Nguyễn Khả Khâm
Lớp 12A1

12. Lý Thành Nghiêm
Lớp 12A1

13. Võ Thúy Oanh
Lớp 12A1

14. Trần Thái Phong
Lớp 12A1

15. Huỳnh Phước Thành
Lớp 12A1

16. Lê Anh Thư
Lớp 12A1

17. Huỳnh Văn Tốt
Lớp 12A1

18. Huỳnh Thị Lệ Tuyền
Lớp 12A1

19. Văn Thúy Vy
Lớp 12A1

20. Trần Thị Kim Xuân
Lớp 12A1

21. Phan Thị Thái Yên
Lớp 12A1

22. Lý Thị Ngọc Tuyền
Lớp 12A2

23. Huỳnh Thúy Vy
Lớp 12A4

24. Lê Hoàng Phúc
Lớp 12A5

25. Lý Thị Ngọc Tiên
Lớp 12A7

26. Phạm Thị Ngọc Giàu
Lớp 12A8

27. Trà Thị Lẹ
Lớp 12A8

28. Trần Tuấn An
Lớp 11A1

29. Nguyễn Hồng Hân
Lớp 11A1

30. Nguyễn Định Khang
Lớp 11A1

31. Đoàn Mỹ Nhi
Lớp 11A1

32. Lê Khải Trí
Lớp 11A1

33. Phùng Ngọc Trúc
Lớp 11A1

34. Trần Ngọc Tú
Lớp 11A1

35. Võ Cúc Uyên
Lớp 11A1

36. Trương Hoàng Việt
Lớp 11A1

37. Đặng Thanh Thủy Vy
Lớp 11A1

38. Trương Yến Yến
Lớp 11A1

39. Diệp Minh Tân
Lớp 11A3

40. Ngô Quốc Vinh
Lớp 11A6

41. Nguyễn Minh Thư
Lớp 11A8

42. Võ Lê Hồng Anh
Lớp 10A1

43. Trần Xuân Diễm
Lớp 10A1

44. Trần Hoàng Dung
Lớp 10A1

45. Lê Hồng Gấm
Lớp 10A1

46. Đỗ Nhật Hạ
Lớp 10A1

47. Võ Kiều Hân
Lớp 10A1

48. Diệp Yến Linh
Lớp 10A1

49. Tạ Ngọc Mỹ
Lớp 10A1

50. Đào Tuyết Ngà
Lớp 10A1

51. Trương Tiểu Ngân
Lớp 10A1

52. Đào Tuyết Ngọc
Lớp 10A1

53. Lâm Như Nguyệt
Lớp 10A1

54. Danh Thị Yến Nhung
Lớp 10A1

55. Nguyễn Kim Thoa
Lớp 10A1

56. Cao Thị Anh Thư
Lớp 10A1

57. Nguyễn Thanh Tùng
Lớp 10A1

58. Trần Trung Ngọc
Lớp 10A2

59. Khâu Thị Thúy Vân
Lớp 10A8


Học sinh giỏi cả năm
Năm học 2013 - 2014


1. Ngô Huỳnh Chi
Lớp 12A1

2. Sơn Khánh Hoa
Lớp 12A1

3. Phan Trọng Lộc
Lớp 12A1

4. Đinh Điền Hồng Nhiên
Lớp 12A1

5. Ngô Hoàng Quyên
Lớp 12A1

6. Tô Phước Sang
Lớp 12A1

7. Nguyễn Thị Lan Thanh
Lớp 12A1

8. Huỳnh Phương Uyên
Lớp 12A1

9. Trần Lệ Xuân
Lớp 12A1

10. Lý Thị Kim Yến
Lớp 12A1

11. Nguyễn Thanh Trường Hận
Lớp 12A2

12. Lý Thị Mỹ Hoa
Lớp 12A2

13. Diệp Thị Minh Phương
Lớp 12A2

14. Võ Thị Tuyết Vân
Lớp 12A2

15. Ngô Thị Kim Ngọc
Lớp 12A11

16. Phạm Thị Ngọc Châu
Lớp 11A1

17. Nguyễn Thị Kiều Diễm
Lớp 11A1

18. Trần Thúy Diễm
Lớp 11A1

19. Nguyễn Ngọc Hân
Lớp 11A1

20. Đỗ Thị Ngọc Hân
Lớp 11A1

21. Nguyễn Đức Huy
Lớp 11A1

22. Phạm Tất Huy
Lớp 11A1

23. Nguyễn Tấn Thành Huy
Lớp 11A1

24. Trần Vũ Huỳnh
Lớp 11A1

25. Huỳnh Quang Khải
Lớp 11A1

26. Kha Ất Khâm
Lớp 11A1

27. Trương Nguyễn Khả Khâm
Lớp 11A1

28. Dương Vịnh Kỳ
Lớp 11A1

29. Nguyễn Thị Thanh Ngân
Lớp 11A1

30. Lý Thành Nghiêm
Lớp 11A1

31. Võ Thúy Oanh
Lớp 11A1

32. Trương Hoàng Phong
Lớp 11A1

33. Trần Thái Phong
Lớp 11A1

34. Đỗ Kim Phượng
Lớp 11A1

35. Huỳnh Phước Thành
Lớp 11A1

36. Lê Anh Thư
Lớp 11A1

37. Huỳnh Văn Tốt
Lớp 11A1

38. Ngô Tú Trinh
Lớp 11A1

39. Huỳnh Thị Lệ Tuyền
Lớp 11A1

40. Văn Thúy Vy
Lớp 11A1

41. Trần Thị Kim Xuân
Lớp 11A1

42. Phan Thị Thái Yên
Lớp 11A1

43. Nguyễn Thị Mỹ Nhân
Lớp 11A2

44. Phan Lê Hoàng Phú
Lớp 11A2

45. Lý Thị Ngọc Tuyền
Lớp 11A2

46. Nguyễn Thị Diễm My
Lớp 11A4

47. Huỳnh Thúy Vy
Lớp 11A4

48. Lê Hoàng Phúc
Lớp 11A5

49. Trà Thị Lẹ
Lớp 11A7

50. Lý Thị Ngọc Tiên
Lớp 11A7

51. Khưu Mỹ Tường
Lớp 11A10

52. Trần Tuấn An
Lớp 10A1

53. Nguyễn Hồng Hân
Lớp 10A1

54. Nguyễn Định Khang
Lớp 10A1

55. Đoàn Mỹ Nhi
Lớp 10A1

56. Ngô Thúy Nhi
Lớp 10A1

57. Lê Khải Trí
Lớp 10A1

58. Phùng Ngọc Trúc
Lớp 10A1

59. Trần Ngọc Tú
Lớp 10A1

60. Võ Cúc Uyên
Lớp 10A1

61. Đặng Thanh Thủy Vy
Lớp 10A1

62. Trương Yến Yến
Lớp 10A1

63. Nguyễn Minh Thư
Lớp 10A12


Học sinh giỏi học kì I
Năm học 2013 - 2014


1. Sơn Khánh Hoa
Lớp 12A1

2. Phan Trọng Lộc
Lớp 12A1

3. Đinh Điền Hồng Nhiên
Lớp 12A1

4. Ngô Hoàng Quyên
Lớp 12A1

5. Nguyễn Thị Lan Thanh
Lớp 12A1

6. Huỳnh Bạch Tùng
Lớp 12A1

7. Huỳnh Phương Uyên
Lớp 12A1

8. Trần Lệ Xuân
Lớp 12A1

9. Lý Thị Kim Yến
Lớp 12A1

10. Lý Thị Mỹ Hoa
Lớp 12A2

11. Diệp Thị Minh Phương
Lớp 12A2

12. Phạm Thị Ngọc Châu
Lớp 11A1

13. Nguyễn Thị Kiều Diễm
Lớp 11A1

14. Trần Thúy Diễm
Lớp 11A1

15. Nguyễn Ngọc Hân
Lớp 11A1

16. Phạm Tất Huy
Lớp 11A1

17. Trần Vũ Huỳnh
Lớp 11A1

18. Huỳnh Quang Khải
Lớp 11A1

19. Kha Ất Khâm
Lớp 11A1

20. Trương Nguyễn Khả Khâm
Lớp 11A1

21. Lý Thành Nghiêm
Lớp 11A1

22. Võ Thúy Oanh
Lớp 11A1

23. Trương Hoàng Phong
Lớp 11A1

24. Trần Thái Phong
Lớp 11A1

25. Huỳnh Phước Thành
Lớp 11A1

26. Lê Anh Thư
Lớp 11A1

27. Huỳnh Văn Tốt
Lớp 11A1

28. Ngô Tú Trinh
Lớp 11A1

29. Huỳnh Thị Lệ Tuyền
Lớp 11A1

30. Văn Thúy Vy
Lớp 11A1

31. Trần Thị Kim Xuân
Lớp 11A1

32. Phan Thị Thái Yên
Lớp 11A1

33. Huỳnh Thúy Vy
Lớp 11A4

34. Lê Hoàng Phúc
Lớp 11A5

35. Trà Thị Lẹ
Lớp 11A7

36. Lý Thị Ngọc Tiên
Lớp 11A7

37. Trần Tuấn An
Lớp 10A1

38. Nguyễn Hồng Hân
Lớp 10A1

39. Nguyễn Định Khang
Lớp 10A1

40. Đoàn Mỹ Nhi
Lớp 10A1

41. Ngô Thúy Nhi
Lớp 10A1

42. Lê Khải Trí
Lớp 10A1

43. Trần Ngọc Tú
Lớp 10A1

44. Võ Cúc Uyên
Lớp 10A1

45. Đặng Thanh Thủy Vy
Lớp 10A1

46. Trương Yến Yến
Lớp 10A1

47. Nguyễn Minh Thư
Lớp 10A12


Học sinh giỏi cả năm
Năm học 2012 - 2013


1. Phạm Tiến Dũng
Lớp 12A1

2. Lâm Quốc Lộc
Lớp 12A1

3. Huỳnh Tuyết Nhi
Lớp 12A1

4. Nguyễn Ngọc Thanh Thanh
Lớp 12A1

5. Trần Lâm Thùy Tiên
Lớp 12A1

6. Đặng Khánh Huyền
Lớp 12A2

7. Trịnh Thị Ngọc Hân
Lớp 12A4

8. Phan Trọng Lộc
Lớp 11A1

9. Đinh Điền Hồng Nhiên
Lớp 11A1

10. Ngô Hoàng Quyên
Lớp 11A1

11. Nguyễn Thị Lan Thanh
Lớp 11A1

12. Tô Thị Kim Thu
Lớp 11A1

13. Huỳnh Phương Uyên
Lớp 11A1

14. Trần Lệ Xuân
Lớp 11A1

15. Lý Thị Kim Yến
Lớp 11A1

16. Nguyễn Thanh Trường Hận
Lớp 11A2

17. Nguyễn Thị Thanh Hiền
Lớp 11A2

18. Lý Thị Mỹ Hoa
Lớp 11A2

19. Diệp Thị Minh Phương
Lớp 11A2

20. Phạm Thị Ngọc Châu
Lớp 10A1

21. Trần Thúy Diễm
Lớp 10A1

22. Nguyễn Ngọc Hân
Lớp 10A1

23. Trần Vũ Huỳnh
Lớp 10A1

24. Huỳnh Quang Khải
Lớp 10A1

25. Kha Ất Khâm
Lớp 10A1

26. Lý Thành Nghiêm
Lớp 10A1

27. Võ Thúy Oanh
Lớp 10A1

28. Trần Thái Phong
Lớp 10A1

29. Huỳnh Phước Thành
Lớp 10A1

30. Lê Anh Thư
Lớp 10A1

31. Ngô Tú Trinh
Lớp 10A1

32. Văn Thúy Vy
Lớp 10A1

33. Huỳnh Thúy Vy
Lớp 10A4

34. Lê Hoàng Phúc
Lớp 10A5

35. Trà Thị Lẹ
Lớp 10A7

36. Khưu Mỹ Tường
Lớp 10A9


Học sinh giỏi học kì I
Năm học 2012 - 2013


1. Phạm Tiến Dũng
Lớp 12A1

2. Nguyễn Thành Đạt
Lớp 12A1

3. Lâm Quốc Lộc
Lớp 12A1

4. Huỳnh Tuyết Nhi
Lớp 12A1

5. Lê Nhựt Thanh
Lớp 12A1

6. Nguyễn Ngọc Thanh Thanh
Lớp 12A1

7. Trần Lâm Thùy Tiên
Lớp 12A1

8. Huỳnh Huyền Trân
Lớp 12A1

9. Đặng Khánh Huyền
Lớp 12A2

10. Châu Thị Nhung
Lớp 12A3

11. Trịnh Thị Ngọc Hân
Lớp 12A4

12. Ngô Huỳnh Chi
Lớp 11A1

13. Phan Trọng Lộc
Lớp 11A1

14. Đinh Điền Hồng Nhiên
Lớp 11A1

15. Ngô Hoàng Quyên
Lớp 11A1

16. Tô Phước Sang
Lớp 11A1

17. Nguyễn Thị Lan Thanh
Lớp 11A1

18. Tô Thị Kim Thu
Lớp 11A1

19. Huỳnh Bạch Tùng
Lớp 11A1

20. Huỳnh Phương Uyên
Lớp 11A1

21. Trần Lệ Xuân
Lớp 11A1

22. Nguyễn Thanh Trường Hận
Lớp 11A2

23. Nguyễn Thị Thanh Hiền
Lớp 11A2

24. Diệp Thị Minh Phương
Lớp 11A2

25. Huỳnh Phước Thành
Lớp 10A1

26. Kha Ất Khâm
Lớp 10A1

27. Lê Anh Thư
Lớp 10A1

28. Lý Thành Nghiêm
Lớp 10A1

29. Ngô Tú Trinh
Lớp 10A1

30. Nguyễn Ngọc Hân
Lớp 10A1

31. Trần Thúy Diễm
Lớp 10A1

32. Trần Vũ Huỳnh
Lớp 10A1

33. Văn Thúy Vy
Lớp 10A1

34. Võ Thúy Oanh
Lớp 10A1

35. Trần Thái Phong
Lớp 10A1

36. Huỳnh Thúy Vy
Lớp 10A4

37. Trà Thị Lẹ
Lớp 10A7


Học sinh giỏi cả năm
Năm học 2011 - 2012


1. Lai Hoàng Bảo
Lớp 12A1

2. Tạ Tiểu Châu
Lớp 12A1

3. Ong Lệ Quân
Lớp 12A1

4. Phùng Quốc Tuấn
Lớp 12A1

5. Lê Phước Vinh
Lớp 12A1

6. Mai Văn Dàng
Lớp 12C1

7. Vỏ Bé Hai
Lớp 12C1

8. Hứa Thị Thanh Đức
Lớp 12C2

9. Hà Thùy Linh
Lớp 12C3

10. Hứa Thị Trúc Chuyên
Lớp 12C6

11. Nguyễn Thị Thuỳ An
Lớp 12A

12. Lý Ngọc Chi
Lớp 11A1

13. Phạm Tiến Dũng
Lớp 11A1

14. Nguyễn Thành Đạt
Lớp 11A1

15. Lâm Quốc Lộc
Lớp 11A1

16. Huỳnh Tuyết Nhi
Lớp 11A1

17. Lê Nhựt Thanh
Lớp 11A1

18. Nguyễn Ngọc Thanh Thanh
Lớp 11A1

19. Trần Lâm Thùy Tiên
Lớp 11A1

20. Phan Thị Bích Trâm
Lớp 11A1

21. Đặng Khánh Huyền
Lớp 11A2

22. Diệp Hồng Tấn
Lớp 11A2

23. Trương Diệp Phi Yến
Lớp 11A2

24. Châu Thị Nhung
Lớp 11A3

25. Hồ Thị Khả My
Lớp 11A10

26. Nguyễn Thị Trà Mi
Lớp 11A

27. Ngô Huỳnh Chi
Lớp 10A1

28. Ngô Hoài Chuẩn
Lớp 10A1

29. Phan Trọng Lộc
Lớp 10A1

30. Đinh Điền Hồng Nhiên
Lớp 10A1

31. Ngô Hoàng Quyên
Lớp 10A1

32. Nguyễn Thị Lan Thanh
Lớp 10A1

33. Tô Thị Kim Thu
Lớp 10A1

34. Huỳnh Phương Uyên
Lớp 10A1

35. Trần Lệ Xuân
Lớp 10A1

36. Nguyễn Thanh Trường Hận
Lớp 10A2

37. Nguyễn Thị Thanh Hiền
Lớp 10A2

38. Lý Thị Mỹ Hoa
Lớp 10A2

39. Diệp Thị Minh Phương
Lớp 10A2

40. Nguyễn Thúy Ngân
Lớp 10A7


Học sinh giỏi học kì I
Năm học 2011 - 2012


1. Lai Hoàng Bảo
Lớp 12A1

2. Tạ Tiểu Châu
Lớp 12A1

3. Ong Lệ Quân
Lớp 12A1

4. Phùng Quốc Tuấn
Lớp 12A1

5. Vỏ Bé Hai
Lớp 12C1

6. Hứa Thị Thanh Đức
Lớp 12C2

7. Hà Thùy Linh
Lớp 12C3

8. Hứa Thị Trúc Chuyên
Lớp 12C6

9. Phạm Tiến Dũng
Lớp 11A1

10. Nguyễn Thành Đạt
Lớp 11A1

11. Lâm Quốc Lộc
Lớp 11A1

12. Huỳnh Tuyết Nhi
Lớp 11A1

13. Nguyễn Ngọc Thanh Thanh
Lớp 11A1

14. Trần Lâm Thùy Tiên
Lớp 11A1

15. Phan Thị Bích Trâm
Lớp 11A1

16. Đặng Khánh Huyền
Lớp 11A2

17. Diệp Hồng Tấn
Lớp 11A2

18. Hồ Thị Thu Trân
Lớp 11A2

19. Trương Diệp Phi Yến
Lớp 11A2

20. Hồ Thị Khả My
Lớp 11A10

21. Nguyễn Thị Trà My
Lớp 11A

22. Ngô Huỳnh Chi
Lớp 10A1

23. Đinh Điền Hồng Nhiên
Lớp 10A1

24. Ngô Hoàng Quyên
Lớp 10A1

25. Nguyễn Thị Lan Thanh
Lớp 10A1

26. Tô Thị Kim Thu
Lớp 10A1

27. Trần Lệ Xuân
Lớp 10A1

28. Nguyễn Thị Thanh Hiền
Lớp 10A2


Học sinh giỏi cả năm
Năm học 2010 - 2011


1. Thạch Minh Sang
Lớp 12A1

2. Trịnh Anh Thư
Lớp 12A1

3. Trần Ngọc Lam
Lớp 12A2

4. Trần Minh Luân
Lớp 12A2

5. Nguyễn Ngọc Minh
Lớp 12A2

6. Trương Thị Diễm My
Lớp 12A2

7. Huỳnh Thanh Nhã
Lớp 12A2

8. Nguyễn Gia Trang
Lớp 12A2

9. Trương Diệp Bảo Trân
Lớp 12A2

10. Diệp Thị Thùy Linh
Lớp 12C1

11. Ngô Thành Đạt
Lớp 12C3

12. Ngô Thanh Thảo
Lớp 12C3

13. Lai Hoàng Bảo
Lớp 11A1

14. Tạ Tiểu Châu
Lớp 11A1

15. Trần Quang Khải
Lớp 11A1

16. Trần Duy Linh
Lớp 11A1

17. Nguyễn Phương Hồng Nguyện
Lớp 11A1

18. Ong Lệ Quân
Lớp 11A1

19. Nguyễn Thị Kiều Tiên
Lớp 11A1

20. Phùng Quốc Tuấn
Lớp 11A1

21. Lê Phước Vinh
Lớp 11A1

22. Lương Thị Cẩm Vui
Lớp 11A1

23. Huỳnh Thị Trà My
Lớp 11A2

24. Cao Thị Kim Thanh
Lớp 11A2

25. Vỏ Bé Hai
Lớp 11C1

26. Hứa Thị Trúc Chuyên
Lớp 11C6

27. Nguyễn Thị Thuỳ An
Lớp 11A

28. Lý Ngọc Chi
Lớp 10A1

29. Trương Đức Dũng
Lớp 10A1

30. Phạm Tiến Dũng
Lớp 10A1

31. Nguyễn Thành Đạt
Lớp 10A1

32. Dương Thị Ngọc Hương
Lớp 10A1

33. Lâm Quốc Lộc
Lớp 10A1

34. Huỳnh Tuyết Nhi
Lớp 10A1

35. Đinh Bình Thanh
Lớp 10A1

36. Lê Nhựt Thanh
Lớp 10A1

37. Nguyễn Ngọc Thanh Thanh
Lớp 10A1

38. Huỳnh Hưng Thịnh
Lớp 10A1

39. Trần Lâm Thùy Tiên
Lớp 10A1

40. Huỳnh Huyền Trân
Lớp 10A1

41. Nguyễn Thị Út
Lớp 10A2

42. Trương Diệp Phi Yến
Lớp 10A2

43. Lý Thị Đa Ni
Lớp 10A6

44. Lương Ngọc Trắng
Lớp 10A6

45. Hồ Thị Khả My
Lớp 10A10

46. Trịnh Thị Ngọc Hân
Lớp 10A14

47. Nguyễn Thị Trà Mi
Lớp 10A

48. Trần Nguyễn Minh Tâm
Lớp 10A


Học sinh giỏi học kì I
Năm học 2010 - 2011


1. Trịnh Anh Thư
Lớp 12A1

2. Trần Ngọc Lam
Lớp 12A2

3. Trần Minh Luân
Lớp 12A2

4. Nguyễn Ngọc Minh
Lớp 12A2

5. Huỳnh Thanh Nhã
Lớp 12A2

6. Diệp Thị Thùy Linh
Lớp 12C1

7. Ngô Thành Đạt
Lớp 12C3

8. Ngô Thanh Thảo
Lớp 12C3

9. Nguyễn Thị Thuỳ An
Lớp 11A

10. Lai Hoàng Bảo
Lớp 11A1

11. Tạ Tiểu Châu
Lớp 11A1

12. Trần Quang Khải
Lớp 11A1

13. Trần Duy Linh
Lớp 11A1

14. Ong Lệ Quân
Lớp 11A1

15. Nguyễn Thị Kiều Tiên
Lớp 11A1

16. Phùng Quốc Tuấn
Lớp 11A1

17. Lê Phước Vinh
Lớp 11A1

18. Huỳnh Thị Trà My
Lớp 11A2

19. Cao Thị Kim Thanh
Lớp 11A2

20. Vỏ Bé Hai
Lớp 11C1

21. Phạm Tiến Dũng
Lớp 10A1

22. Nguyễn Thành Đạt
Lớp 10A1

23. Huỳnh Tuyết Nhi
Lớp 10A1

24. Nguyễn Ngọc Thanh Thanh
Lớp 10A1

25. Trần Lâm Thùy Tiên
Lớp 10A1

26. Nguyễn Thị Út
Lớp 10A2

27. Trương Diệp Phi Yến
Lớp 10A2

28. Nguyễn Thị Trà Mi
Lớp 10A

29. Trần Nguyễn Minh Tâm
Lớp 10A


Học sinh giỏi cả năm
Năm học 2009 - 2010


1. Nguyễn Khánh Duy
Lớp 12A

2. Hồ Minh Thảo
Lớp 12A

3. Trịnh Đức Thuận
Lớp 12A

4. Lý Triệu Hoa
Lớp 12A1

5. Trịnh Tuyết Mai
Lớp 12A1

6. Kim Sa Quạch
Lớp 12A1

7. Huỳnh Ngọc Hà
Lớp 12A6

8. Trịnh Anh Thư
Lớp 11A1

9. Trần Ngọc Lam
Lớp 11A2

10. Nguyễn Ngọc Minh
Lớp 11A2

11. Huỳnh Thanh Nhã
Lớp 11A2

12. Khương Thị Bảo Linh
Lớp 11C1

13. Trịnh Thị Thanh Tuyền
Lớp 11C1

14. Lâm Anh Đào
Lớp 11C3

15. Ngô Thanh Thảo
Lớp 11C3

16. Tạ Tiểu Châu
Lớp 10A1

17. Trần Quang Khải
Lớp 10A1

18. Trần Duy Linh
Lớp 10A1

19. Nguyễn Phương Hồng Nguyện
Lớp 10A1

20. Hà Mỹ Thảo Nhi
Lớp 10A1

21. Ong Lệ Quân
Lớp 10A1

22. Lê Phước Vinh
Lớp 10A1

23. Lương Thị Cẩm Vui
Lớp 10A1

24. Huỳnh Thị Trà My
Lớp 10A2

25. Mai Văn Dàng
Lớp 10C3

26. Hứa Thị Trúc Chuyên
Lớp 10C7


Học sinh giỏi học kì I
Năm học 2008 - 2009


1. Nguyễn Phú Đức
Lớp 12A

2. Thạch Thanh Huỳnh
Lớp 12A

3. Dương Thị Trúc Ly
Lớp 12A

4. Trương Bảo Phúc
Lớp 12A

5. Đinh Trường Thọ
Lớp 12A

6. Tô Thị Thảo Vy
Lớp 12A

7. Lê Minh Xuân
Lớp 12A

8. Trần Thiên Hương
Lớp 12A1

9. Trịnh Đức Thuận
Lớp 11A

10. Lý Triệu Hoa
Lớp 11A1

11. Trịnh Tuyết Mai
Lớp 11A1

12. Huỳnh Thị Bạch Tuyết
Lớp 11A1

13. Trần Ngọc Lam
Lớp 10A2

14. Nguyễn Ngọc Minh
Lớp 10A3

15. Huỳnh Thanh Nhã
Lớp 10A3

16. Diệp Thị Thuỳ Linh
Lớp 10C1


Xem chi tiết 

ĐĂNG NHẬP

Tài khoản

Mật khẩu  



TIN TỪ BỘ GD-ĐT

Thi - Tuyển sinh
Hệ thống văn bản
Diễn dàn giáo dục
Điểm tin giáo dục
Học sinh-Sinh viên
Giáo dục đại học
Giáo dục phổ thông
Số liệu thống kê giáo dục
Học bổng - Du học
Dạy và học tích cực
TRANG CHỦ > THÔNG TIN, HOẠT ĐỘNG
Cập nhật ngày 04/3/2017 (GMT+7)
Thời khoá biểu học kì 2 năm học 2016-2017
Áp dụng từ 06/3/2017

Xem thời khoá biểu Giáo viên

Xem thời khoá biểu lớp

* Lưu ý: Thời khoá biểu chỉ mang tính chất tham khảo

Thời khoá biểu chéo buổi xem tại bảng niêm yết trước văn phòng

Quay lại

In bản tin này

CÁC TIN LIÊN QUAN

MÃI MÃI GHI NHỚ NGÀY 15/10 (11/10/2017)

Đại hội đoàn trường THPT Mỹ Xuyên thành công tốt đẹp (09/10/2017)

THE ENGLISH SPEAKING CLUB (02/10/2017)

Tổ chức vui hội trăng rằm cho con giáo viên (02/10/2017)

Đại hội chi đoàn Giáo viên trường THPT Mỹ Xuyên nhiệm kỳ 2017 - 2018 (18/9/2017)

Thời khoá biểu học kì 1, năm học 2017-2018 (16/9/2017)

TUYÊN TRUYỀN PHÒNG CHỐNG MA TÚY TRONG HỌC ĐƯỜNG (10/9/2017)

Thời khoá biểu học kì 1, năm học 2017-2018 (09/9/2017)

Trường THPT Mỹ Xuyên vui đón năm học mới (06/9/2017)

Thời khoá biểu học kì 1, năm học 2017-2018 (25/8/2017)
Xem tất cả tin thuộc nhóm tin này

NỘI DUNG CẬP NHẬT

MÃI MÃI GHI NHỚ NGÀY 15/10 (11/10/2017)

Đại hội đoàn trường THPT Mỹ Xuyên thành công tốt đẹp (09/10/2017)

THE ENGLISH SPEAKING CLUB (02/10/2017)

Tổ chức vui hội trăng rằm cho con giáo viên (02/10/2017)

Đại hội chi đoàn Giáo viên trường THPT Mỹ Xuyên nhiệm kỳ 2017 - 2018 (18/9/2017)

Thời khoá biểu học kì 1, năm học 2017-2018 (16/9/2017)

TUYÊN TRUYỀN PHÒNG CHỐNG MA TÚY TRONG HỌC ĐƯỜNG (10/9/2017)

Thời khoá biểu học kì 1, năm học 2017-2018 (09/9/2017)

Trường THPT Mỹ Xuyên vui đón năm học mới (06/9/2017)

Thời khoá biểu học kì 1, năm học 2017-2018 (25/8/2017)

Xem chi tiết 

TÌM KIẾM


Từ internet
Từ thptmyxuyen.edu.vn


CUỘC THI TRÊN INTERNET



LIÊN KẾT WEBSITE

Bộ Giáo dục-Đào tạo
Sở GD-ĐT Sóc Trăng
Đại học Cần Thơ
CĐSP Sóc Trăng
CĐCĐ Sóc Trăng
THPT Hoàng Diệu
THPT Văn Ngọc Chính
THPT Chuyên NTMK
THPT Huỳnh Hữa Nghĩa
THPT Kế Sách
THPT Lê Lợi
THPT Lương Định Của
THPT Lê Văn Tám





Trang chủ | Thời khóa biểu | Kết quả học tập | Tiện ích - Giải trí | Góp ý | Liên hệ


TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG MỸ XUYÊN
195 - Tỉnh lộ 934 - Ấp Châu Thành - TT Mỹ Xuyên - Huyện Mỹ Xuyên - Tỉnh Sóc Trăng .:|:. ĐT: 079.3851272

Email : thptmyxuyen@soctrang.edu.vn

  Chúc bạn một buổi sáng vui vẻ!